Suna | Marubucin Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa |
Lambar Abu | Saukewa: PPL527 |
Girman | 15.1Dia.*107.8Hmm |
Kayan abu | ABS+AS |
Aikace-aikace | Idoliner |
Gama | Matte Spray, Frosted Fesa, Soft Touch Fesa, Metallization, UV shafa (mai sheki).Canja wurin ruwa, Canja wurin zafi da sauransu |
Buga tambari | Buga allo, Hot Stamping, 3D Printing |
Misali | Samfurin kyauta yana samuwa. |
MOQ | 12000 inji mai kwakwalwa |
Lokacin Bayarwa | Cikin Kwanakin Aiki 30 |
Shiryawa | Saka Akan Farantin Kumfa Mai Kaɗa, Sannan Kunna Ta Hanyar Fitar da Katin |
Hanyar Biyan Kuɗi | T/T, Paypal, Katin Kiredit, Western Union, Kudi Gram |
1. Daidaitawa: Muna da ƙungiyar R & D mai ƙarfi wanda zai iya haɓakawa da samar da samfurori bisa ga zane-zane ko samfurori da abokan ciniki suka bayar.
2. Kudin: Muna da layin samar da tasha guda ɗaya, za mu iya gama duk tsarin samarwa ta kanmu don adana farashin don samar muku da farashi mai rahusa.
3. Capacity: Ayyukanmu na shekara-shekara ya wuce 20 miliyan guda, wanda zai iya saduwa da bukatun abokan ciniki tare da nau'in sayayya daban-daban.
4. Sabis: Tushen akan manyan kasuwanni da manyan kasuwanni, samfuranmu sun cika ka'idodin duniya kuma galibi ana fitar dasu zuwa Amurka, Kanada, UK, Faransa, Italiya da sauran ƙasashen Amurka da Turai.
1. Ba a amfani da ruwa mai cike da babban abun ciki na acid, alkali da barasa.
2. Kada a lalata a ƙarƙashin zafin jiki ko jiƙa a cikin ruwan zafi.
Q1: Har yaushe za ku ɗauka don amsa tambayoyina?
A: Muna ba da kulawa sosai ga binciken ku kuma ƙungiyar ƙwararrun kasuwancinmu za su ba ku amsa a cikin sa'o'i 24, har ma a lokacin hutu.
Q2: Menene lokacin jagora don buƙatun samfurin?
A: Don samfuran ƙima (babu bugu na tambari), za mu iya isar da samfurin a cikin kwanaki 1-3.Don samfurori na farko (tare da buga tambarin), zai ɗauki kwanaki 8-12.
Q3: Menene lokacin jagora don oda mai yawa?
A: Domin taro samarwa, mu gubar lokaci ne kullum a cikin 30 aiki kwanaki.
Q4: Yaya za ku iya tabbatar da inganci?
A: Muna da ƙwararrun ƙungiyar QC ɗin mu da tsarin AQL mai tsauri don tabbatar da ingancin.Kayayyakin mu gabaɗaya suna da darajar farashi.Kuma za mu iya samar da samfurori na kyauta don gwadawa a gefen ku, kuma koyaushe samfurin da aka riga aka yi kafin samar da taro.
Q5: Ba zan iya samun samfuran da nake buƙata daga gidan yanar gizon ku ba, za ku iya taimaka mini?
A: Abin da muka mayar da hankali a kai shi ne tattara kayan kwalliya da kayan haɗi masu alaƙa, kuma muna fitar da sabbin kayayyaki akan gidan yanar gizon mu lokaci zuwa lokaci, amma ba duk samfuranmu ana nunawa a wurin ba, don haka idan samfuran da kuke nema ba a nuna su a gidan yanar gizonmu ba, mu barkanmu da sake aiko mana da bukatarku kuma za mu yi ƙoƙari mu ba ku mafita.